• Tất cả
  • 500 triệu
  • 500 triệu - 1 tỷ
  • 1 tỷ - 2 tỷ
  • 2 tỷ - 3 tỷ
  • 3 tỷ - 4 tỷ
  • 4 tỷ - 5 tỷ
  • 5 tỷ - 7 tỷ
  • 7 tỷ - 10 tỷ
  • 10 tỷ - 15 tỷ
  • 15 tỷ - 20 tỷ
  • 20 tỷ - 30 tỷ
  • trên 30 tỷ
Diện tích
  • Tất cả
  • < 30m²
  • 30 - 50m²
  • 50 - 80m²
  • 80 - 120m²
  • 120 - 200m²
  • 200 - 500m²
  • > 500m²
  • Tất cả
  • 1+
  • 2+
  • 3+
  • 4+
  • 5+
  • Tất cả
  • 1+
  • 2+
  • 3+
  • 4+
  • 5+

Bất động sản Thanh Khê chính chủ giá rẻ có sổ hồng

NGUỒN NHÀ CHÍNH CHỦ ĐĂNG TIN BÁN TẠI THANH KHÊ, ĐÀ NẴNG CẬP NHẬT MỚI NHẤT

(Đăng nhập để xem SĐT, hình ảnh và thông tin chi tiết)
  • Nhà 78m² - 4.8 tỷ(62tr/m²) Thanh Khê, Đà Nẵng (22/5/2026)
  • Nhà chính chủ 94m² - 3.8 tỷ(40tr/m²) đường Trần Cao Vân, Thanh Khê, Đà Nẵng (21/5/2026)
  • Nhà chính chủ 135m² - 18.5 tỷ(137tr/m²) đường Nguyễn Tri Phương, Thanh Khê, Đà Nẵng (21/5/2026)
  • Nhà 100m² - 14.5 tỷ(145tr/m²) đường Trường Chinh, Thanh Khê, Đà Nẵng (19/5/2026)
  • Nhà 158m² - 9.8 tỷ(62tr/m²) đường Nguyễn Phước Nguyên, Thanh Khê, Đà Nẵng (13/5/2026)
  • Nhà 60m² - 8.2 tỷ(137tr/m²) đường Lý Thái Tông, Thanh Khê, Đà Nẵng (13/5/2026)
  • Nhà 100m² - 7.4 tỷ(74tr/m²) Thanh Khê, Đà Nẵng (12/5/2026)
  • Nhà chính chủ 88m² - 7 tỷ(80tr/m²) đường Trần Cao Vân, Thanh Khê, Đà Nẵng (11/5/2026)
  • Nhà 63m² - 6.8 tỷ(108tr/m²) đường Nguyễn Phước Nguyên, Thanh Khê, Đà Nẵng (11/5/2026)
  • Nhà chính chủ 128m² - 21.5 tỷ(168tr/m²) đường Trần Cao Vân, Thanh Khê, Đà Nẵng (11/5/2026)
  • Nhà chính chủ 37.9m² - 4.35 tỷ(115tr/m²) đường Văn Cao, Thanh Khê, Đà Nẵng (11/5/2026)
  • Nhà chính chủ 66.4m² - 5.5 tỷ(83tr/m²) đường Trần Thái Tông, Thanh Khê, Đà Nẵng (9/5/2026)
  • Xem tất cả

Chưa có tin đăng trong chuyên mục bạn chọn. Vui lòng chọn chuyên mục khác!