• Thủ Đức
  • Quận 1
  • Quận 2
  • Quận 3
  • Quận 4
  • Quận 5
  • Quận 6
  • Quận 7
  • Quận 8
  • Quận 9
  • Quận 10
  • Quận 11
  • Quận 12
  • Tất cả
  • 500 triệu
  • 500 triệu - 1 tỷ
  • 1 tỷ - 2 tỷ
  • 2 tỷ - 3 tỷ
  • 3 tỷ - 4 tỷ
  • 4 tỷ - 5 tỷ
  • 5 tỷ - 7 tỷ
  • 7 tỷ - 10 tỷ
  • 10 tỷ - 15 tỷ
  • 15 tỷ - 20 tỷ
  • 20 tỷ - 30 tỷ
  • trên 30 tỷ
Diện tích
  • Tất cả
  • < 30m²
  • 30 - 50m²
  • 50 - 80m²
  • 80 - 120m²
  • 120 - 200m²
  • 200 - 500m²
  • > 500m²
  • Tất cả
  • 1+
  • 2+
  • 3+
  • 4+
  • 5+
  • Tất cả
  • 1+
  • 2+
  • 3+
  • 4+
  • 5+

Bất động sản Bình Tân chính chủ giá rẻ hẻm xe hơi

NGUỒN NHÀ CHÍNH CHỦ ĐĂNG TIN BÁN TẠI BÌNH TÂN, TPHCM CẬP NHẬT MỚI NHẤT

(Đăng nhập để xem SĐT, hình ảnh và thông tin chi tiết)
  • Nhà chính chủ 45.5m² - 3.9 tỷ(86tr/m²) đường Liên khu 4-5, Bình Tân, TPHCM (11/5/2026)
  • Nhà chính chủ 34.7m² - 4.59 tỷ(132tr/m²) đường Số 16, Bình Tân, TPHCM (10/5/2026)
  • Nhà chính chủ 50m² - 4.05 tỷ(81tr/m²) đường Bùi Tư Toàn, Bình Tân, TPHCM (9/5/2026)
  • Nhà chính chủ 60m² - 5.2 tỷ(87tr/m²) đường Nguyễn Thị Tú, Bình Tân, TPHCM (5/5/2026)
  • Nhà chính chủ 60m² - 4.45 tỷ(74tr/m²) đường Tây Lân, Bình Tân, TPHCM (26/4/2026)
  • Nhà chính chủ 50m² - 1.78 tỷ(36tr/m²) đường Quốc lộ 1A, Bình Tân, TPHCM (26/4/2026)
  • Nhà chính chủ 36m² - 3.4 tỷ(94tr/m²) đường Liên khu 4-5, Bình Tân, TPHCM (2/4/2026)
  • Nhà chính chủ 22.2m² - 2.3 tỷ(104tr/m²) đường Nguyễn Trọng Trí, Bình Tân, TPHCM (24/3/2026)
  • Nhà chính chủ 58.3m² - 3.86 tỷ(66tr/m²) đường Hồ Văn Long, Bình Tân, TPHCM (19/3/2026)
  • Chung cư chính chủ 75m² - 4.2 tỷ(56tr/m²) đường Võ Văn Kiệt, Bình Tân, TPHCM (19/3/2026)
  • Nhà chính chủ 50m² - 3.45 tỷ(69tr/m²) Bình Tân, TPHCM (14/3/2026)
  • Nhà chính chủ 38m² - 1.5 tỷ(39tr/m²) đường An Dương Vương, Bình Tân, TPHCM (13/3/2026)
  • Xem tất cả >>

Chưa có tin đăng trong chuyên mục bạn chọn. Vui lòng chọn chuyên mục khác!