• Thủ Đức
  • Quận 1
  • Quận 2
  • Quận 3
  • Quận 4
  • Quận 5
  • Quận 6
  • Quận 7
  • Quận 8
  • Quận 9
  • Quận 10
  • Quận 11
  • Quận 12
  • Tất cả
  • 500 triệu
  • 500 triệu - 1 tỷ
  • 1 tỷ - 2 tỷ
  • 2 tỷ - 3 tỷ
  • 3 tỷ - 4 tỷ
  • 4 tỷ - 5 tỷ
  • 5 tỷ - 7 tỷ
  • 7 tỷ - 10 tỷ
  • 10 tỷ - 15 tỷ
  • 15 tỷ - 20 tỷ
  • 20 tỷ - 30 tỷ
  • trên 30 tỷ
Diện tích
  • Tất cả
  • < 30m²
  • 30 - 50m²
  • 50 - 80m²
  • 80 - 120m²
  • 120 - 200m²
  • 200 - 500m²
  • > 500m²
  • Tất cả
  • 1+
  • 2+
  • 3+
  • 4+
  • 5+
  • Tất cả
  • 1+
  • 2+
  • 3+
  • 4+
  • 5+

Bất động sản Bình Tân chính chủ giá rẻ hẻm xe hơi

NGUỒN NHÀ CHÍNH CHỦ ĐĂNG TIN BÁN TẠI BÌNH TÂN, TPHCM CẬP NHẬT MỚI NHẤT

(Đăng nhập để xem SĐT, hình ảnh và thông tin chi tiết)
  • Nhà 64m² - 5.85 tỷ(91tr/m²) Bình Tân, TPHCM (13/5/2026)
  • Nhà 75m² - 9 tỷ(120tr/m²) đường Nguyễn Quý Yêm, Bình Tân, TPHCM (13/5/2026)
  • Nhà chính chủ 40m² - 4.65 tỷ(116tr/m²) Bình Tân, TPHCM (12/5/2026)
  • Nhà chính chủ 32m² - 3.68 tỷ(115tr/m²) đường Hương lộ 2, Bình Tân, TPHCM (12/5/2026)
  • Nhà chính chủ 48m² - 4.25 tỷ(89tr/m²) đường Lê Đình Cẩn, Bình Tân, TPHCM (11/5/2026)
  • Nhà chính chủ 16m² - 2.55 tỷ(159tr/m²) đường Trương Phước Phan, Bình Tân, TPHCM (11/5/2026)
  • Nhà chính chủ 75m² - 4.15 tỷ(55tr/m²) đường Võ Văn Kiệt, Bình Tân, TPHCM (11/5/2026)
  • Nhà chính chủ 24m² - 2.4 tỷ(100tr/m²) đường Tỉnh Lộ 10, Bình Tân, TPHCM (11/5/2026)
  • Nhà chính chủ 45.5m² - 3.9 tỷ(86tr/m²) đường Liên khu 4-5, Bình Tân, TPHCM (11/5/2026)
  • Nhà 72m² - 8.9 tỷ(124tr/m²) đường Số 5A, Bình Tân, TPHCM (11/5/2026)
  • Nhà chính chủ 40m² - 1.68 tỷ(42tr/m²) đường Số 6, Bình Tân, TPHCM (11/5/2026)
  • Nhà chính chủ 64.2m² - 5.5 tỷ(86tr/m²) đường Số 8, Bình Tân, TPHCM (11/5/2026)
  • Xem tất cả >>

Chưa có tin đăng trong chuyên mục bạn chọn. Vui lòng chọn chuyên mục khác!