• Tất cả
  • 500 triệu
  • 500 triệu - 1 tỷ
  • 1 tỷ - 2 tỷ
  • 2 tỷ - 3 tỷ
  • 3 tỷ - 4 tỷ
  • 4 tỷ - 5 tỷ
  • 5 tỷ - 7 tỷ
  • 7 tỷ - 10 tỷ
  • 10 tỷ - 15 tỷ
  • 15 tỷ - 20 tỷ
  • 20 tỷ - 30 tỷ
  • trên 30 tỷ
Diện tích
  • Tất cả
  • < 30m²
  • 30 - 50m²
  • 50 - 80m²
  • 80 - 120m²
  • 120 - 200m²
  • 200 - 500m²
  • > 500m²
  • Tất cả
  • 1+
  • 2+
  • 3+
  • 4+
  • 5+
  • Tất cả
  • 1+
  • 2+
  • 3+
  • 4+
  • 5+

Bất động sản Cẩm Lệ chính chủ giá rẻ nhất nở hậu

NGUỒN NHÀ CHÍNH CHỦ ĐĂNG TIN BÁN TẠI CẨM LỆ, ĐÀ NẴNG CẬP NHẬT MỚI NHẤT

(Đăng nhập để xem SĐT, hình ảnh và thông tin chi tiết)
  • Nhà 100m² - 9.9 tỷ(99tr/m²) đường Lê Quảng Chí, Cẩm Lệ, Đà Nẵng (21/5/2026)
  • Nhà 127m² - 7.3 tỷ(57tr/m²) đường Bàu Gia Thượng 1, Cẩm Lệ, Đà Nẵng (13/5/2026)
  • Nhà 100m² - 5.79 tỷ(58tr/m²) đường Kiều Phụng, Cẩm Lệ, Đà Nẵng (12/5/2026)
  • Nhà 115m² - 19 tỷ(165tr/m²) Cẩm Lệ, Đà Nẵng (11/5/2026)
  • Nhà 497m² - 13 tỷ(26tr/m²) đường Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng (9/5/2026)
  • Nhà chính chủ 80m² - 4.2 tỷ(53tr/m²) đường Tôn Đản, Cẩm Lệ, Đà Nẵng (9/5/2026)
  • Nhà 80m² - 2.05 tỷ(26tr/m²) đường Cầu Đỏ Túy Loan, Cẩm Lệ, Đà Nẵng (8/5/2026)
  • Nhà 107m² - 3.5 tỷ(33tr/m²) Cẩm Lệ, Đà Nẵng (30/4/2026)
  • Nhà 100m² - 3.6 tỷ(36tr/m²) đường Trường Chinh, Cẩm Lệ, Đà Nẵng (30/4/2026)
  • Nhà 100m² - 4.95 tỷ(50tr/m²) đường Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng (28/4/2026)
  • Nhà chính chủ 76.8m² - 3.7 tỷ(48tr/m²) đường Trường Chinh, Cẩm Lệ, Đà Nẵng (28/4/2026)
  • Nhà 110m² - 5.2 tỷ(47tr/m²) đường Nhơn Hòa 10, Cẩm Lệ, Đà Nẵng (28/4/2026)
  • Xem tất cả

Chưa có tin đăng trong chuyên mục bạn chọn. Vui lòng chọn chuyên mục khác!